Mipango Yetu

Mipango ya vitendo, iliyojikita kwenye jamii, inayobeba dhamira yetu katika maisha ya kila siku.

01

Kampeni za Uhamasishaji wa Jamii

Mikutano ya hadhara na ziara za vyombo vya habari zinazobadilisha jinsi jamii inavyoona uwezo na upekee wa watu wenye ulemavu.

02

Mafunzo ya Uongozi kwa Vijana wenye Ulemavu

Kujenga ujasiri na ujuzi wanaohitaji viongozi vijana wenye ulemavu ili kushika nafasi za ushawishi.

03

Mipango ya Elimu Jumuishi

Kufanya kazi na shule na taasisi kuhakikisha madarasa yanafikika na kukaribisha kila mwanafunzi.

04

Msaada wa Ujasiriamali na Kujikimu

Ujuzi wa vitendo na msaada wa kuanzisha biashara ili watu wenye ulemavu wajenge kipato endelevu.

05

Utetezi na Ushirikiano wa Sera

Kufanya kazi na serikali na watunga sera kuimarisha haki za watu wenye ulemavu.

06

Utafiti na Machapisho

Utafiti wenye ushahidi unaoongoza mipango yetu na sekta pana ya haki za walemavu.

07

Ushirikiano na Serikali, Mashirika, Vyuo Vikuu na Sekta Binafsi

Uhusiano wa kushirikiana unaoongeza wigo na matokeo ya kazi yetu.