Kuhusu Sisi

Kuendeleza haki, ujumuishaji, uwezeshaji, na fursa sawa kwa watu wenye ulemavu.

Sisi Ni Nani

Taasisi ya Kuelimisha Watu wenye Ulemavu (DEFO) ni shirika lisilo la faida linalojikita katika kuendeleza haki, ujumuishaji, uwezeshaji, na fursa sawa kwa watu wenye ulemavu. Tunafanya kazi kujenga jamii jumuishi ambapo kila mtu mwenye ulemavu anaweza kushiriki kikamilifu katika elimu, ajira, uongozi, ujasiriamali, teknolojia, na maendeleo ya jamii.

Dira

Dunia ya kujitegemea kwa watu wenye ulemavu.

Dhamira

Kuanzisha kampeni ya kitaifa kupitia mikutano ya hadhara na ziara za vyombo vya habari, ikianzisha tuzo na kongamano la kila mwaka la watu wenye ulemavu.

Malengo Yetu

  1. 1

    Kukuza dhana ya kujitegemea kwa watu wenye ulemavu

  2. 2

    Kutetea haki za watu wenye ulemavu

  3. 3

    Kuhamasisha jamii kuhusu uwezo na upekee wa watu wenye ulemavu

  4. 4

    Kuwawezesha watu wenye ulemavu kiuchumi, kiteknolojia na kijamii

  5. 5

    Kukuza ujuzi wa uongozi kwa ajili ya kushika nafasi za kisiasa

Maadili Yetu Makuu

Ujumuishaji

Kila sauti ina nafasi yake pale maamuzi yanapofanywa.

Usawa

Haki sawa na fursa sawa, bila ubaguzi.

Heshima na utu

Kila mtu anastahili kutendewa kwa heshima.

Uadilifu

Tunajiwajibisha kwa uaminifu katika kila tunachofanya.

Uwezeshaji

Tunajenga uwezo, si utegemezi.

Ubunifu

Tunatafuta njia mpya, jumuishi za kutatua matatizo ya zamani.

Ushirikiano

Mabadiliko yanakuja haraka zaidi tukiwa pamoja.

Uwajibikaji

Tunawajibika kwa jamii tunazozihudumia.

Tunaowahudumia

Watoto, vijana, wanawake, wanaume, na wazee wenye ulemavu, familia zao, jamii, shule, taasisi, na watunga sera.