Rukia kwenye maudhui makuu
Nyumbani
Kuhusu Sisi
Mipango Yetu
Habari na Blogu
Washirika
English
Kiswahili
Kujitolea
Changia
Open menu
Picha na Video
Picha na video kutoka ziara zetu za shule, mafunzo ya teknolojia saidizi, na uhamasishaji wa jamii.
Zote
Jamii
Mafunzo
Makongamano
Kampeni
Tenda Wema initiative(Michezo Na Vipaji)
Majadiliano ndani ya ofisi
DEF yatembelea Shule ya Msingi Uhuru Mchanganyiko kutoa vifaa vya mahitaji ya msingi na kusaidia wanafunzi wenye mazingira magumu
Wanafunzi wa Shule ya Msingi Uhuru Mchanganyiko wakati wa ziara ya DEF
Mafunzo ya vitendo ya ujuzi wa kompyuta kama sehemu ya mpango wa teknolojia saidizi
Mwanafunzi akijifunza kutumia kifaa cha BrailleSense wakati wa mafunzo
Timu ya DEF ikiwasaidia wanafunzi wenye mazingira magumu katika Shule ya Uhuru Mchanganyiko
Kujenga ujuzi wa kidijitali na uwezo wa kujifunza kwa kujitegemea
Kukuza ujumuishaji wa walemavu wakati wa ziara ya kutoa misaada shuleni
Wanafunzi wasioona wakijifunza teknolojia saidizi katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam
Mafunzo ya BrailleSense na ujuzi wa kompyuta kwa ushirikiano na Siloam International
DEF ikitoa vifaa vya mahitaji ya msingi kwa wanafunzi
Kuboresha upatikanaji wa elimu kupitia teknolojia saidizi