Taasisi ya Kuelimisha Watu wenye Ulemavu

Dunia ya Kujitegemea kwa Watu wenye Ulemavu

Tunaendesha kampeni ya kitaifa ya mikutano ya hadhara na ziara za vyombo vya habari, tukiwa na tuzo na kongamano la kila mwaka, kuendeleza haki, ujumuishaji, na uwezeshaji wa watu wenye ulemavu nchini Tanzania.

Dira Yetu

Dunia ya kujitegemea kwa watu wenye ulemavu.

Dhamira Yetu

Kuanzisha kampeni ya kitaifa kupitia mikutano ya hadhara na ziara za vyombo vya habari, ikianzisha tuzo na kongamano la kila mwaka la watu wenye ulemavu.

Matokeo Yetu Hadi Sasa

0+

Watu waliofikiwa kupitia kampeni

0

Maeneo makuu ya kazi

0

Mipango mikuu

0+

Mikoa iliyoshirikishwa

Takwimu hapa chini ni za mfano — zitabadilishwe na takwimu halisi za DEF.

Maeneo Yetu Makuu

Maeneo tisa yanayohusiana huongoza kila kampeni, mpango, na ushirikiano tunaofanya.

Utetezi wa haki za walemavu

Elimu jumuishi

Uongozi wa vijana

Maendeleo ya ujuzi na ujasiriamali

Teknolojia inayofikika na ubunifu

Uhamasishaji wa jamii

Utafiti na utetezi wa sera

Afya na ustawi

Jinsia na ujumuishaji wa ulemavu

Mipango Yetu

Mipango ya vitendo inayogeuza dhamira yetu kuwa matokeo ya kila siku.

01

Kampeni za Uhamasishaji wa Jamii

Mikutano ya hadhara na ziara za vyombo vya habari zinazobadilisha jinsi jamii inavyoona uwezo na upekee wa watu wenye ulemavu.

02

Mafunzo ya Uongozi kwa Vijana wenye Ulemavu

Kujenga ujasiri na ujuzi wanaohitaji viongozi vijana wenye ulemavu ili kushika nafasi za ushawishi.

03

Mipango ya Elimu Jumuishi

Kufanya kazi na shule na taasisi kuhakikisha madarasa yanafikika na kukaribisha kila mwanafunzi.

Tunaaminiwa na washirika wanaofanya kazi kwa Tanzania jumuishi

Partner Organization 1Partner Organization 2Partner Organization 3Partner Organization 4Partner Organization 5Partner Organization 1Partner Organization 2Partner Organization 3Partner Organization 4Partner Organization 5

Jiunge na harakati za Tanzania ya kujitegemea

Iwe kwa kuchangia, kujitolea, au ushirikiano — kuna nafasi yako katika kazi hii.